Zane
Gudanar da binciken masana'antu don fahimtar yanayin kasuwa. Samar da tsarin aikin da ya shafi dukkan fannoni. Kuma ƙirƙirar zane-zanen ƙirar greenhouse tare da daidaito.
Ƙwarewa mara kyau, mara wahala daga farko zuwa ƙarshe, yana haifar da cikakken aiki da ingantaccen greenhouse wanda ya dace da takamaiman bukatunsu.
Panda Greenhouse sana'a ce ta ƙwararriyar sana'a wacce ke tsunduma cikin wuraren aikin gona na zamani, greenhouse, noma mara ƙasa, bincike da haɓaka kayan aikin ruwa da taki, samarwa, haɓaka gini, haɓaka fasahar aikin gona da aikace-aikace.
Kamfanin yana rufe yanki na murabba'in murabba'in mita 20000 da kuma aikin samarwa na zamani 15000 murabba'in mita. Kamfanin yana da nasa bincike da cibiyoyi na ci gaba, kayan aikin samar da kayan aiki na farko, ƙungiyar gudanarwa na ƙwararru, ma'aikatan fasaha na farko, cikakken tsarin sabis na tallace-tallace, don saduwa da bukatun zamantakewar zamantakewa. Ana fitar da samfuranmu zuwa Gabas ta Tsakiya, Arewacin Amurka, Amurka ta Kudu, Australia, Afirka, Turai da sauransu.
Kamfanin yana rufe yanki na murabba'in murabba'in mita 20000
Ma'aikatan fasaha 50 na farko
Fiye da haƙƙin mallaka na ƙasa 20
Taron samar da zamani na 15000 murabba'in mita
An kera gidajen da aka rufe baƙar fata musamman don toshe hasken waje gaba ɗaya. Babban manufar wannan ƙira shine don samar da yanayi mai duhu gaba ɗaya don sarrafa zagayowar haske.
KARA KARANTAWAGinin yana rufe da gilashin gilashi, wanda ke ba da izinin shigar da haske mafi girma don girma shuka.Yana da tsarin tsarin samun iska.
KARA KARANTAWAGinin yana rufe da gilashin gilashi, wanda ke ba da izinin shigar da haske mafi girma don girma shuka.Yana da tsarin tsarin samun iska.
KARA KARANTAWAYi amfani da magudanar ruwa don haɗa ɗaiɗaikun greenhouses tare, samar da manyan haɗe-haɗen greenhouses. Gidan greenhouse yana ɗaukar haɗin da ba na inji ba tsakanin abin rufewa da rufin.
KARA KARANTAWA